መኖሪያ ቤት ሀ » ምርቶች ሀ » ኃ.የተ.የግ.ማ Splitter ሀ » ABS ሞዱል 2.0 / 3.0mm
ABS ሞዱል 2.0 / 3.0mm
  • /img / 1x2-ABS-ሞዱል-አክሲዮን-ዩፒሲ-ABS-ሳጥን-አይነት-ጋር-ማገናኛ-የጨረር-Splitter-wholesale.jpg
  • /upfile / 2018/11/17 / 20181117112617_727.jpg
  • /upfile / 2018/11/17 / 20181117112634_576.jpg

1X2 ABS ሞዱል አክሲዮን ማህበር / ዩፒሲ, አያያዥ የጨረር Splitter ጅምላ ጋር ABS ሣጥን አይነት

ቁልፍ ባህሪያት:

1) ዝቅተኛ የማስገቢያ ኪሳራ

2) ዝቅተኛ PDL

3) ከፍተኛ አስተማማኝነት እና የማረጋጊያ

4) ጥሩ ሰርጥ-ወደ-ሰርጥ ወጥነት

5) ሰፊ ስርዓተ የሞገድ: 1260-1650ኤም

6) ሰፊ የክወና ሙቀት: -40°C - 85°ሲ

7) ውሱን ንድፍ

መግለጫዎች

መግለጫ

መለኪያ

1X2

1x4

1x8

1x16

1x32

1x64

የፋይበር አይነት

                  G.657.A

ክወና የሞገድ

ኤም

1260 ~ 1650ኤም

ማግባት ኪሳራ

ዴሲ

≤4.10

≤7.20

≤10.50

≤13.80

≤17.0

≤20.40

PDL

ዴሲ

≤0.30

≤0.30

≤0.30

≤0.3

≤0.30

≤0.50

ኪሳራ ወጥነት

ዴሲ

≤0.80

≤0.80

≤0.80

≤0.80

≤1.5

≤2.0

ተመለስ ኪሳራ

ዴሲ

APC≥55, ዩፒሲ≥50

yDerectivity

ዴሲ

≥55

ክወና ትኩሳት

A "ƒ

- 40 ~ +85

መጋዘን ትኩሳት

A "ƒ

- 40 ~ +85


አግኙን
  • የምርት ማብራሪያ
  • መተግበሪያዎች
  • ማሸግ
  • ጥያቄ
የምርት ማብራሪያ

መግለጫ

የጨረር ኃ.የተ.የግ.ማ Splitter FTTH ውስጥ ቁልፍ ክፍሎች መካከል አንዱ ነው.

ይህ \ 's የተለመደ መመጠኛ ግብዓት እና ውጽዓት ክፍል ገመድ ርዝመት ያካትታሉ, አያያዥ አይነት, ብርሃን ሰንጣቂ ውድር እና የጥቅል ቅጥ. ብቻ ፋይበር ኦፕቲክ ጠጋኝ ገመድ እንደ, ኃ.የተ.የግ.ማ splitters 0.9mm ጋር አብዛኛውን ናቸው, 2ሚሜ ወይም 3mm ገመዶች. 0.9mm በውጭው ዲያሜትር ኬብል በአብዛኛው blockless / የብረት ቱቦ ጥቅል ፋይበር ኦፕቲክ ኃ.የተ.የግ.ማ splitters ውስጥ ጥቅም ላይ ውሏል, 2mm እና 3mm ገመዶች በአብዛኛው ሳጥን አይነት ጥቅል ፋይበር splitters ውስጥ ጥቅም ላይ ሳሉ. አብዛኛውን ጊዜ, ኃ.የተ.የግ.ማ Splitter አጠቃቀም G657A1 ፋይበር ነው, የ የፋይበር ኦፕቲክ splitters ላይ የተጫኑ የተለመደ አያያዦች አ.ማ. / ዩፒሲ ናቸው, አ / APC, FC / ዩፒሲ, FC / APC ወይም LC / APC አይነት.

Ningbo Kehao Hanxing, ወደ ቻይና እየመራ ፋይበር ኦፕቲክ Splitter አምራች እንደ, 1xN መላውን ተከታታይ ይሰጣል (1×2, 1×4, 1×8, 1×16,1×32, 1×64) እና 2xN (2×2, 2×4, 2×8, 2×16, 2×32, 2×64) የተወሰኑ መተግበሪያዎች ተስማሚ ናቸው Splitter ምርቶች.

ሁሉም Telecordia GR-1221/1209 መደበኛ እና RoHS ያከብራል ማሟላት, 100% የሙከራ ማስገቢያ ኪሳራ, ኪሳራ መመለስ እና ሙቀት ማለፍ & እርጥበት እርጅና ፈተና.

 

የእኛ አገልግሎት

1. የእኛን ምርቶች ወይም ዋጋዎች ጋር የተያያዙ ለጥያቄያችሁ 24hours ውስጥ ሰጥተዋል ይደረጋል.

2. በደንብ የሰለጠኑ እና አቀላጥፎ በእንግሊዝኛ ሁሉ የሚያነጋግር መልስ ሰራተኞች ተሞክሮ.

3. የኦሪጂናል & ODM, እኛ መሞከር ይችላሉ ማንኛውም የእርስዎ ብጁ መስፈርቶችን እርስዎ እንዲገነዘቡ ለመርዳት.

4. የሽያጭ አካባቢ ጥበቃ ,ንድፍ ሃሳቦች ሁሉ የእርስዎን የግል መረጃ.

5. 1 ዓመታት የዋስትና.

መተግበሪያዎች

*FTTx ምደባዎች(GPON / BPON / EPON)
*የኬብል ቴሌቪዥን (CATV)
*የአካባቢ ቦታ አውታረ መረብ (ላን)
*የሙከራ መሣሪያዎች
*ተገብሮ የጨረር አውታረ መረቦች(PON)

ማሸግ

ማሸግ

የውጭ ንግድ የካርቶን ABS ሳጥን ለማግኘት ማሸግ ኃ.የተ.የግ.ማ Splitter

አሃዶች መሸጥ: ነጠላ ንጥል

የካርቶን ጥቅል መጠን: 62ሴሜ * 31cm * 23cm 

የካርቶን ጥቅል ጠቅላላ ክብደት: 13 ኪግ 

የጥቅል አይነት: 100 ተኮዎች / እያንዳንዱ ካርቶን

የማስረከቢያ ቀን ገደብ

ውስጥ ተልኳል 10 ቀናት ክፍያ በኋላ