መኖሪያ ቤት ሀ » ምርቶች ሀ » ኃ.የተ.የግ.ማ Splitter ሀ » አስገባ አይነት
አስገባ አይነት
  • /img / 1x8-አክሲዮን-apc-የግ-Splitter-ማስገቢያ-ሳጥን-በቴፕ-አይነት-ጋር-ማገናኛ-የጨረር-splitterplug-በ-አይነት-ጋር-አያያዦች-38.jpg
  • /upfile / 2018/10/25 / 20181025152451_547.jpg
  • /upfile / 2018/10/25 / 20181025152500_733.jpg

1X8 አ.ማ. / APC ኃ.የተ.የግ.ማህበር Splitter, አያያዥ የጨረር Splitter ጋር በቴፕ አይነት,ተሰኪ አያያዦች demultiplexer ጋር አይነት

Singlemode አ.ማ. / APC ማስገቢያ ሳጥን ኃ.የተ.የግል ፋይበር ኦፕቲክ Splitter 1x8

-Low ማግባት ኪሳ�ዝቅ ያለnbsp;Low PDL ና ከፍ ያለ አስተማማኝነት
-ከፍ ያለ መመለስ ኪሳራ ና ጥሩ repeatability
-ሰፊ የሞገድ ርቀት
-በጣም ጥሩ ሰርጥ-ወደ-ሰርጥ ወጥነት

አይ.

ንጥል

Spec

1

አያያዥ የጨረር Splitter ጋር የብረት አይነት,በባዶ አይነት,fanout አይነት

1*2, 1*4, 1*8,1*16,1*32,1*32,1*64, 

ኃ.የተ.የግ.ማ የፋይበር ኦፕቲክ Splitter,የብረት ቱቦ,አያያዦች ጋር,0.9ሚሜ

ወይም የደንበኛ ንድፍ         

2

አያያዥ የጨረር Splitter ጋር በቴፕ አይነት,ማስገቢያ ሳጥን

1*2, 1*4,1*8,1*16,1*32,1*64,

በ / ውፅዓት ኃ.የተ.የግ.ማ የፋይበር ኦፕቲክ Splitter, ተሰኪ አያያዦች ጋር አይነት

ወይም የደንበኛ ንድፍ

3

አያያዥ የጨረር Splitter ጋር ABS ሣጥን አይነት

1*2, 1*4,1*8,1*16,1*32,1*64,

ኃ.የተ.የግ.ማ የፋይበር ኦፕቲክ Splitter,ABS አይነት,አያያዦች ጋር

ወይም የደንበኛ ንድፍ

4

መደርደሪያ-ተራራ የጨረር Splitter

1*2, 1*4,1*8,1*16,1*32,1*64,

19" ተራራ ሳጥኖች, አክስዮን FC ወደብ, አ.ማ / ዩፒሲ አ.ማ / APC አ.ማ / ፒሲ FC / ዩፒሲ FC / APC

ወይም የደንበኛ ንድፍ 

5

ትሪ አይነት የጨረር Splitter

1*2, 1*4,1*8,1*16,1*32,1*64,

አ.ማ. ወደብ , አ.ማ / ዩፒሲ አ.ማ / APC አ.ማ / ተኮ 

ወይም የደንበኛ ንድፍ  

መግለጫዎች

መግለጫ

መለኪያ

1X2

1x4

1x8 / 1x8(የ F)

1x16

1x32

1x64

የፋይበር አይነት

                  G.657.A

ክወና የሞገድ

ኤም

1260 ~ 1650ኤም

ማግባት ኪሳራ

ዴሲ

≤4.10

≤7.20

≤10.50

≤13.80

≤17.0

≤20.40

 

PDL

ዴሲ

≤0.30

≤0.30

≤0.30

≤0.3

≤0.30

≤0.50

 

ኪሳራ ወጥነት

ዴሲ

≤0.80

≤0.80

≤0.80

≤0.80

≤1.5

≤2.0

 

ተመለስ ኪሳራ

ዴሲ

APC≥55, ዩፒሲ≥50

Derectivity

ዴሲ

≥55

ክወና ትኩሳት

A "ƒ

- 40 ~ +85

መጋዘን ትኩሳት

A "ƒ

- 40 ~ +85

አግኙን
  • የምርት ማብራሪያ
  • መተግበሪያዎች
  • ማሸግ
  • ጥያቄ
የምርት ማብራሪያ

የ የፋይበር ኦፕቲክ Splitter ያለውን የኦፕቲካል ፋይበር አገናኝ ውስጥ በጣም አስፈላጊ እንደሚጠይቅ መሣሪያዎች ውስጥ አንዱ ነው, ኦፕቲካል ፋይበር ፔዳል መሣሪያ ብዙ ግቤት ተርሚናሎች እና ብዙ ውጽዓት ተርሚናሎች ጋር ነው, አንድ ዝምብለን የጨረር አውታረ በተለይ አግባብነት (EPON.GPON.BPON.FTTX.FTTH ወዘተ) ወደ ኤምዲኤፍ እና ተርሚናል መሣሪያዎችን ለማገናኘት እና የጨረር ምልክት ያለውን ቅርንጫፍ ለማሳካት.

ንጥል

ዓይነት  የ አያያዥ

ርዝመት ስፋት ቁመት(ሚሜ)

1X2

አ.ማ.

130*100*25

1x4

አ.ማ.

130*100*25

1x8

አ.ማ.

130*100*25

1x16

አ.ማ.

130*100*50

1x32

አ.ማ.

130*100*102

1x64

አ.ማ.

130*180*102

መተግበሪያዎች

-ላን,WAN እና ሜትሮ መረቦች
-FTTH ፕሮጀክት & FTTX ምደባዎች
-CATV ስርዓት
-GPON,EPON
-የፋይበር ኦፕቲክ ሙከራ መሣሪያዎች
-ውሂብ-ቤዝ ለማስተላለፍ የብሮድባንድ የተጣራ

ማሸግ

ማሸግ

ማስገቢያ ሳጥን ተሰኪ ሳጥን ኃ.የተ.የግ.ማህበር Splitter ማስገቢያ ሳጥን ለማግኘት ማሸግ ላክ የካርቶን

አሃዶች መሸጥ: ነጠላ ንጥል

የካርቶን ጥቅል መጠን: 62ሴሜ * 31cm * 23cm 

የካርቶን ጥቅል ጠቅላላ ክብደት: 15 ኪግ 

የጥቅል አይነት: 100 ተኮዎች / እያንዳንዱ ካርቶን

የማስረከቢያ ቀን ገደብ

ውስጥ ተልኳል 10 ቀናት ክፍያ በኋላ